Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{NMW}....My Rose529 ....^^ ควันหลงเทศกาล Valentine's ผู้ชายในที่สุดก็ Twitt หา Hwanja" ^^..No. {92}....{แตกประเด็นจาก A11686158} ติดต่อทีมงาน

love  MyRoSe529_TH ... บ้านคนรักโนมินวู รักคุณ

กระพริบตา บ้านที่เต็มไปด้วยความรัก ความอบอุ่น สำหรับผู้ชายอบอุ่นคนนี้ "โนมินวู"  จุ๊บๆ

คุยกันหน่อย  สวัสดีคะ Hwanja ทุกคน  รู้สึกช่วงนี้ขึ้นบ้านใหม่กันเร็วนะคะ หลังที่ 92 แล้ว ผ่านเทศกาลแห่งความรักไป Valentine's ขอให้ทุกคนรักกัน รักกันนะคะ และก็รัก MInwoo ไปนาน ๆ  ฮ่าฮ่าฮ่า

ระยะนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย เปลี่ยนชนิดฉับพลันกันเลยทีเดียว รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ อืม ตอนนี้ Project ของพวกเราได้สำเร็จ เสร็จสมบูรณ์แล้วนะคะ ของขวัญของพวกเราได้ส่งไปถึงประเทศเกาหลีแล้ว และถึงที่หมายแล้ว เหลือแต่ รอ "ผู้ชายของพวกเรา" มารับไป อยากรู้จริง ๆ ว่า Minwoo จะรู้สึกยังไง? ลุ้น ๆ haha  

...."ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ และทุกคน ๆ ที่มีส่วนช่วนให้ภารกิจนี้เสร็จสมบูรณ์นะคะ ขอบคุณอีกครั้งคะ อืม ขอบคุณ Minwoo ด้วยนะ ถ้าไม่มีเค้า เราคงไม่ได้ทำกิจกรรมดี ๆ ร่วมกันนะ ^^ love รักคุณ จุ๊บๆ....

รักคุณ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ และความอบอุ่นที่มอบให้แก่กันมาตลอดนะคะ ทุกคน love  [ลูกโป่งสีน้ำเงิน]

รักคุณ  No Min Woo, Hwanjas Thailand always Love & Support you.  รักคุณ

surprise **ยินดีต้อนรับฮวันจาที่น่ารักทุกคนเข้าบ้านนะคะ** surprise

จากคุณ : ลูกโป่งสีน้ำเงิน
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 22:51:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com