Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

PIC : ญาญ่า & ณเดชน์ @ Solvil et Titus: Time Is Love Event, Central Ladprao ติดต่อทีมงาน

มีรูปมาแบ่งปันจากงานคู่ของน้องญาญ่าและน้องณเดชน์
เปิดตัวนาฬิกา Solvil et Titus : Time Is Love  ที่เซ็นทรัลลาดพร้าว เมื่อวาเลนไทน์ที่ผ่านมาค่ะ
กระทู้แรกที่ตั้งเลยนะนี่ เป็นรูปฝีมือเพื่อนและเราเองค่ะ
สำหรับเพื่อนเรานั้นเจ้าตัวไม่ใช่แฟนคลับ แต่ถูกลากไปด้วย:P และอนุญาตให้เอามาแบ่งปันคนรักน้องค่ะ
ส่วนของเราขอออกตัวว่ามือใหม่สุดๆค่ะ จะใช้กล้องยังงง อาจจะไม่แจ่มเท่าของเพื่อนนะคะ

แชร์ได้ตามสบายค่ะ แต่ขอความกรุณาอย่าตัด แต่ง ปรับเปลี่ยน แก้ไขอะไรในภาพนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 ก.พ. 55 03:51:23

จากคุณ : Sunny, The Doll
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 55 03:50:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com