Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ป้อง งดรับงานคู่ แก้ว เพราะภาพลักษณ์ ไม่ได้ต้องการอัพค่าตัว ติดต่อทีมงาน

ตั้งแต่คบหาดูใจอยู่กับสาว แก้ว-จริญญา ศิริมงคลสกุล ก็ดูเหมือนว่าหนุ่ม ป้อง-ณวัฒน์ กุลรัตนรักษ์ จะทำตัวแอ๊บเด็กลงทุกที ล่าสุดก็มีภาพในอินสตาแกรมที่เจ้าตัวใส่มิกกี้เมาส์เหมือนแก้วออกมา งานนี้หนุ่มป้องเผยว่าไม่ได้ตั้งใจ แค่ใส่เล่นแล้วบังเอิญเหมือนกัน นอกจากนี้เจ้าตัวยังแย้มให้ฟังว่าเรื่องงานคู่ก็มีติดต่อมาบ้าง แต่ยังไม่พร้อมรับ เพราะติดเรื่องค่ายและภาพลักษณ์ ไม่ได้มีการอัพค่าตัวแต่อย่างใด

ป้อง เผยว่า “เรื่องใส่มิกกี้ เมาส์ ไม่รู้เรื่องเลย ตอนนั้นถ่ายละคร “น้ำขึ้นให้รีบรัก” แล้วอันนั้นเป็นของเป้ย ก็เห็นว่าของใครเอามาใส่มันดูแอ๊บดี มีหมีของพี่ต้าร์-นาวิน เอามาถ่ายรูปไม่ได้คิดอะไรเลย เปิดอินเทอร์เน็ตก็ อ้าว! เหมือนกันก็เลย เพิ่งรู้ว่าชอบมิกกี้ เมาส์เหมือนกัน” กลัวคนจะมองว่าคบเด็กเลยแอ๊บเด็กมั้ย? “แอ๊บมานานแล้ว จริง ๆ ก็ไม่เกี่ยวถ่ายรูปลงอินสตาแกรมก็สนุกสนาน ผมไม่เล่นอินสตาแกรมนะ แต่ว่าเป้ยหรือน้องวิวคนในกองจะเล่นกันเยอะ ก็เรียกมาถ่ายกันบ้างครับ” ความรักเป็นยังไงบ้าง? “ก็เรื่อย ๆ ยังไม่ได้เป็นแฟนกันขนาดนั้น น้องยังเด็กอยู่ ก็รอเวลาไปเรื่อย ๆ ถ้าอนาคตมันดี ก็ดีคบกันก็ได้ ถ้าไม่เวิร์กก็เป็นพี่น้องกันได้ครับ” เห็นซื้อสร้อยข้อมือเป็นของแทนใจกันตลอดเลย? “ก็มีบ้างตามประสาเนอะ แลกกันไปมา” ราคาเป็นหมื่น? “ไม่หรอก ก็ซื้อตอนลดราคาสิ พูดเล่นครับ” ดูสดใสขึ้น คบน้องทำให้เราดูเด็กลงมั้ย? “ก็ไม่เกี่ยว เราก็ทำตัวเหมือนเดิมน้องก็ค่อนข้างเป็นผู้ใหญ่” เมื่อไหร่จะมีงานอีเวนต์คู่บ้าง? “ยังครับ ไม่ได้รับ ก็มีติดต่อมามันต้องมีเรื่องของค่ายด้วยนะ ยังไม่ได้คิดอะไรมากครับ” อัพค่าตัวรึเปล่า? “ถ้าเอาออกไปนานแล้ว เขาก็ให้มาเยอะอยู่แต่ยังไม่ถึงเวลา น้องยังเด็กอยู่ ภาพลักษณ์เราไม่ได้เป็นแฟนกันขนาดนั้น เพิ่งคุยกันเองครับ ดูกันก่อน เป็นเรื่องอนาคตครับ”.

ข่าวจาก  :  เดลินิวส์
http://www.dailynews.co.th/entertainment/12863

จากคุณ : Dear Nostalgia
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 55 11:09:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com