Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อ้อม สุนิสา สัมภาษณ์ เจสัน ยัง กรณีตุ๊ดเหลี่ยมเพชร.. เจนจบค่ะ :D ติดต่อทีมงาน

เป็นคลิปอัดมาจากเวปแคมของ คลื่น 94 efm นะคะ ช่วง e-inside
  พี่อ้อมสัมภาษณ์ฮามากๆ เจาะลึกเรื่องบทบาทตุ๊ดดดส์ และการแต่งตัวของเจนจบบ พร้อมเปิดเพลง คิดถึงกันบ้างไหมของเจสันตอนท้ายค่ะ :D

บางส่วน....

พี่อ้อม : อีเจนจบนี่เป็นตุ๊ดเพ้อเจ้อนะคะ สร้างเรื่องทุกอย่างเพื่อจะได้ใกล้ชิดกับพระเอก แค่นั้นเนี่ยนะ?
  เจสัน : แค่นั้นครับ ก็หวังว่าจะได้กินบ้าง lol
  พี่อ้อม : คือสร้างเรื่องขโมยเพชร ห้าร้อยล้านเพื่อหวังจะได้กินซักนิดหน่อยว่างั้น 55555

แก้ไขเมื่อ 16 ก.พ. 55 14:10:26

จากคุณ : ~ ทโมน แห่ง ธิโมส์ ~
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 55 14:05:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com