Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โฆษณา แพนทีน ของพี่แอน ทองประสม ตัวใหม่ ทำร้ายพี่แอนหรือเปล่า เกี่ยวกับทรงผมอ่ะ? ติดต่อทีมงาน

คือพอดีไปเปิดเว็บหนึ่ง แล้วเห็นวิดีโอพี่แอน โฆษณาแพนทีน ซึ่่งน่าจะเป็นตัวใหม่

ทำไมเรารู้สึกว่าผมพี่แอน มันดูไม่เข้ากับพี่แอนเลย ดูแก่ๆยังไงก็ไม่รู้อ่ค่ะ คือตัวโฆษณาของพี่นุ่น  พี่รถเมล์ พี่นัท มีเรีย  ของแพนทีนเหมือนกัน

แต่ของเขาทำไมผมสวยมากๆเลย มันดีกว่าอ่ะค่ะ หรือว่ามันเป็นคอนเซ็ปอะไรหรือเปล่าคะ?

อยากให้พี่แอนทำผมตรง คงสวยมากๆ และเข้ากับพี่เขามากกว่านี้นะคะ

ปล. ใครมีคลิปเอามาโพสต์หน่อยนะคะ เราหาในยูทูปไม่เจออ่ะค่ะ  เราเป็นแฟนคลับพี่แอนนะคะ แต่เราว่าโฆษณาชุดนี้ ทำร้ายพี่แอนอ่ะ ไม่ค่อยชอบ

จากคุณ : ลูกแมวเปลี่ยนสี
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 55 13:05:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com