Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### ได้เวลาสารภาพ Man of the Month กันแล้วคร้าบพี่น้องงงงงงงงงงงง ### ติดต่อทีมงาน

>>> สวัสดีค่ะ พี่น้องชาวบ้านคนรักละครเกาหลีทุกท่าน ^^

ก่อนอื่นเลย ขอสุขสันต์วันแห่งความรักย้อนหลังนะคะ... ขอให้ทุกท่านมีแต่ความรักที่สวยงามในทุกๆ วันเลยค่า :-)

ได้เวลาสารภาพพระเอกที่ปลื้มกันแล้วค่ะ...เจ๊เอง เดือนนี้ขอมอบหัวใจให้กับ ทนายยุน ฮยอนอู แห่งซีรี่ย์ Can't Lose เลยค่ะ love love love อุปป้า ยูน ซังฮยอน ค่ะ น่ารักๆ >_<  ไม่รู้เป็นไร ชีวิตช่วงนี้ มักวนเวียนปลื้มแต่พระเอกมีหนวดหรอมแหรม จริงๆ เลย...

เดือนนี้เป็นเดือนแห่งความรัก จัดรักกันมาหนักๆ ได้เลยนะคะ สำหรับพระเอกที่ปลื้ม สารภาพมาได้เลยค่า...ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะพี่น้องงงงงงงงงงงงง จุ๊บๆ

Cr : Popcornfor2.com

จากคุณ : เจ๊อวบ
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 55 08:20:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com