Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คงไม่ช้าไปนะครับ ที่จะมาชื่นชม ปรบมือให้คุณอ้อม สุนิสา สุขบุญสังข์ ในงาน คนหล่อขอทำความดี ปี 5 ติดต่อทีมงาน

งานตั้งแต่วันศุกร์ที่ผ่านมาครับ ที่ลาน ปาร์คพารากอน งานคนหล่อขอทำความดี ปี 5

เธอเป็นผู้โชคดี ได้รางวัล ไอโฟน และ มอเตอร์ไซด์ อีก 2 คัน

และเธอก็ สละรางวัล ให้จับหาผู้โชคดี รายใหม่ จากมอเตอร์ไซด์ที่เธอได้ 1 คันครับ

แล้วเราก็ลุ้นกันต่อ ว่า เธอจะได้ รถยนต์ฟอร์ด เฟสต้า สีแดง ตบท้ายหรือไม่

เง้ออออ  โล่งไปครับ ไม่มีชื่อสุนิสา  ได้รางวัลใหญ่ตบท้าย  แต่ที่น่าเสียดาย คือ ผู้ที่ได้รถยนต์ ไม่อยู่ในงาน  โทรตามแล้ว 3 ครับ เธอก็ปิดเครื่อง  อย่าให้เธอรู้เชียวนะ.......ไม่งั้น คงจะ........

แหม ก็รถยนต์ ตั้งคัน นะนั่น

แต่คุณอ้อม เธอสุดยอด จริง ๆ นะ ครับ  ทำบุญแล้วเห็นทันตาแบบนี้ ก็ดีนะครับ...อิอิ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 55 11:45:50

จากคุณ : น่ารักม่ะเหมียวผม
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 55 11:45:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com