Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทองประกายแสด ไม่เข้าใจทำไมต้องฉายหลายเวลา ซ้ำๆกันด้วย กลัวอะไรคะ ติดต่อทีมงาน

คือเราว่า ทองประกายแสด ช่อง8 อ่ะค่ะ ทำไมต้องฉายซ้ำๆวันละตอนด้วยค่ะ

เช้า สาย บ่าย ค่ำ กลางคืน  แต่เป็นตอนเดียวกันอ่ัะค่ะ ตอนแรกนะ ก็นึกว่าจะั ฉายหลายเวลา แต่หลายตอน ที่ไหนไ้ด้ ฉายตอนเดียวกัน กลัวคนมาดูไม่ทันหรอคะ์?

เราว่าไม่เห็นต้องแคร์เลยว่าใครจะมาดูไม่ทัน ช่อง3 ไม่เห็นต้องทำแบบนี้เลยเขาก็อยู่ได้

เราอยากแนะนำว่า เอาเวลาละคร เช้า สาย บ่าย ค่ำ กลางคืน ที่ฉายวนไปมา นี่  เอาเวลามารวมกัน ได้เป็น 3ชั่วโมงเลยนะคะ

น่าจะฉายแค่ 20.30 ถึง 22.30 ไปเลยเต็มอิ่มก็น่าจะพอแล้ว

ปล. ความคิดเห็นจากคนๆหนึ่งนะคะ

จากคุณ : ลูกแมวเปลี่ยนสี
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 55 10:40:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com