Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช็อค! อ้อม สุนิสา กับ เอกกี้ uht แต่งงานกันค่ะ !!!!! ร้องเพลงแต่งงานสดๆด้วย เพราะมากก ติดต่อทีมงาน

แหะๆ เอาฮานะคะ คลิปเก่าจาก รายการ fivelive เผื่อใครคิดถึง teen idol ในอดีตทั้งสองคนค่ะ อดีตนักร้องซุปตาร์ทั้งคู่

พี่อ้อมกับพี่เอกแต่งชุดแต่งงานร้องเพลงสดในรายการค่ะ พร้อมมีคลิปงานแต่งของพี่โบสุนิตากับฝันเด่นด้วย

พี่เอก : ชีวิตเราสองคนคงจะไม่มีโอกาสได้แต่งงานนะครับ
 พี่อ้อม : นั้นชีวิตเธอคนเดียวย่ะ ชีวิตชั้นยังมีแวว ชั้นใส่กระโปรงมา ชั้นผมยาว ชั้นยังมีแวว
 พี่เอก : ชั้นก็ยังมี target ของชั้น
 พี่อ้อม : อ๊ายย target ของเอกจะเป็นใครไม่รู้ อายจัง 555555  

ฯลฯ  อีกเยอะค่ะ ลองดูนะคะ รับประกันความฮามากจริงๆ ค่ะ

1.ไม่มีใครรู้ - เป๊ก  
2.ถ้าเธอพร้อม ฉันก็พร้อม - โบ สุนิตา
3.เรื่องมหัศจรรย์ - โซฟา
4.คู่แท้ - เบิร์ด ธงไชย

10ปี ไฟว์ไลฟ์ ก็ทำให้คิดถึงพิธีกรชุดเก่าจริงๆ นะ ......

แก้ไขเมื่อ 22 ก.พ. 55 21:42:07

จากคุณ : ~ ทโมน แห่ง ธิโมส์ ~
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 55 21:03:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com