Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นางเอกปริศนาเป็น ญาญ่า แล้วพระเอกเป็น หมาก โอมั้ย ติดต่อทีมงาน

นางเอกเป็นญาญ่าเราว่าเหมาะมาก

พระเอก พี่ิติ๊ก เจษ  คือในบทชายพจน์สมัยเล่นกับเทย่า  หน้าเป๊ะสุดแล้ว

หมากนี่เราเห็นตอนเล่น 3 หนุ่มเนื้อทอง  บุคลิกให้นะคะ  ขัดเกลาอีกหน่อย  เป็นชายพจน์เท่ๆได้เลย

ตอนเล่น 3 หนุ่มเนื้อทอง  เราว่าหมากมีแววการใช้ภาษา  สีหน้า  แววตา  น้ำเสียง  ได้ดีมาก  น่าจะเล่นแนวท่านชายอะไรซักเรื่อง

ความเห็นส่วนตัวนะคะ  ถ้าพิจารณาหมากเป็นท่านชายพจน์อีกคน  ก็จะโอมากๆ(เอามาฟิตหุ่น  แต่งตัวสไตล์ท่านชาย  ฝึกการแอคติ้งอีกหน่อย)

แฟนคลับพี่ติ๊กอย่าด่าเรานะ  ถ้าสุดท้ายโผออกที่พี่ติ๊กเราก็โอค่ะ

ปล  เราไม่ใช่แฟนคลับน้องหมาก 555 แต่ดู 3 หนุ่มแล้วคิดว่าหมากก็ได้อยู่นะ (หน้าไทยดีด้วย)

จากคุณ : lengafterwork
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 55 22:18:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com