Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"ลิขิตฟ้า ชะตาดิน" เวอร์ชั่นพักเบรก 3 วัน แต่คุยกันไม่มีหยุดค่ะ ^^{แตกประเด็นจาก A11747227} ติดต่อทีมงาน

แฮ่ะๆ สวัสดีค่ะชาวสาวกละครลิขิตฟ้า ชะตาดิน
หลังจากที่กระทู้เมื่อวานทะลุร้อยคอมเม้นไปแล้ว
(มีอัตราเม้าละครและเม้าศิลปินในอัตราคู่คี่กัน 555)
ก็เลยขออนุญาตแตกกระทู้ใหม่แล้วกันนะคะ
เพื่อที่ในระหว่าง 3 วันนี้จะได้ไม่ต้องควานหากระทู้เก่ากันค่ะ

จากกระทู้เมื่อวาน ได้คุยกับแฟนละครท่านใหม่หลายท่านเลย ดีใจจัง
ขอให้มาคุยกันเรื่อยๆ นะคะ อบอุ่นดี ได้มีเพื่อนคุยแล้วดูละครออกรสมากกว่าเดิมอีก

สำหรับเราคุยได้ตลอดค่ะ ช่วงนี้เข้าห้องนี้ประจำ (ยัยคนช่างเม้าท์!)
เลยขอตั้งกระทู้รวบ 3 วันเพื่อให้เพื่อนๆ หรือทีมงานละครเรื่องนี้ (หากจะมาดู)
ทราบว่าถึงวันไหนไม่มีละคร เราก็ยังมีดีกรีความรักและเสียงเชียร์ให้ตลอดนะเออ!

จากคุณ : เดอะ วิตรูเวียนแมน
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 55 13:07:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com