Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นข่าว เลิกมุกนี้เถอะ เอียน ติดต่อทีมงาน

มุกเอะอะ กินยาพารา

ไม่ขำ แป๊ก และเป็นแบบอย่างที่ไม่ดีแก่คนดู

ไม่มีวิธีอื่นที่จะสื่อให้คนดูได้รู้เหรอครับ ว่ามีปัญหาเว้ย ปวดหัววุ้ย

เอะอะกินพารา ตอนแรกให้แค่คุณโอม ตอนล่าสุดมาคุณเฟี๊ยด ตอนต่อไป จะเป็นใครกินพาราอีกล่ะ

เนื้อเรื่องโอเคครับ ดูได้เรื่อยๆตัวอย่างตอนหน้าก็กระตุ้นให้อยากดูต่อ

แต่ผมเบื่อมุกขอยาพารา เห็นแล้วแบบ เอ่อ เฮ้อ เลิกเถอะครับมุกนี้

ปล.แต่คิดถึงเป็นต่อมากกว่า มากๆครับ T^T

จากคุณ : ohnoi
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 55 01:15:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com