Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ละครช่อง7]] +++ น้องศรี ฝากถึง แฟนละคร ปางเสน่หา +++ ติดต่อทีมงาน

ตามทวิส น้องศรี เอ้ย น้องเชียร์ อยู่ เห็นน้องทวิส ข้อความขอบคุณแฟนละคร น่ารักมากเลย เอามาแบ่งปันกันค่ะ ^^

cr.@CheerNy

ขอพูดตรงๆนะคะ ไม่คิดว่า...ละคร จะได้รับการตอบรับขนาดนี้ จริงๆนะคะ เชียร์ไม่มีละครมาปีกว่า คิดว่าคนคงลืมๆกันไปแล้ว ตอนเล่นแรกๆ ก็แปลกๆ

ตื่นเต้น บอกไม่ถูก(เพราะไม่ได้เล่นนาน) รู้สึกไม่เป็นธรรมชาติ..แต่ตอนนี้ทุกวันมีแต่คนทวิตแต่เรื่อง"พอล-ศรี" ส่งกระทู้ ความเห็นที่มีต่อคู่นี้

ได้อ่านแล้วรู้สึก..ดีใจมากจริงๆ เป็นละครอีกเรื่องหนึ่งที่แม้ว่าอาจไม่ได้เห็นหน้าในจอกันมากมาย แต่ก็มีหลายๆเรื่องที่มันน่ารักมากๆ!!

ไม่ว่าจะอินกันจนไปฟินแลนด์ จิกหมอน อยากให้มาเจอกันอีก ถึงขั้นอยากให้รักกันจริงๆ!! หรือหลายๆคนบอกปกติไม่ค่อยดูละครช่องนี้ แต่กลับมาดู...

อะไรก็แล้วแต่ มันคือ "สุดยอดกำลังใจ" ในยามที่"เหนื่อยใจมาก"จริงๆค่ะ ขอบคุณที่สุดเลยค่ะ... ที่ติดตามกันขนาดนี้ ยังไงก็ฝาก"ปางเสน่หา"ด้วยนะคะ

ขอบคุณน้องเชียร์ ด้วยเหมือนกันค่ะ ที่มาเติมเต็มความสุขในการชมละครของพี่ ไฟท์ติ้งๆๆ นะคะ รอผลงานเรื่องต่อไปของน้องเชียร์อยุ่ อย่านานนะ เค้าคิดถึง เรื่องต่อไป พี่พอล กะ น้องศรี จัดเต็มเลยนะจ๊ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 27 ก.พ. 55 23:30:41

จากคุณ : phokar
เขียนเมื่อ : 27 ก.พ. 55 23:29:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com