Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีรูปบีมกวีที่ นุ่งผ้าขาวม้า อาบน้ำ ในละครเรื่องแม่แตงร่มใบใหมครับ ติดต่อทีมงาน

1.มีรูปบีมกวีที่ นุ่งผ้าขาวม้า อาบน้ำ ในละครเรื่องแม่แตงร่มใบใหมครับ

2.จากละครแม่แตงร่มใบ  ตอนนี้คุณบีมสูง กับหนักเท่าไรครับ

ต้องบอกก่อนว่าผมไม่ได้ชอบเพศเดียวกันนะครับ เห็นผลงานคุณ บีมกวี แบบผ่านๆ

เมื่อวานเปิดทีวีดูช่อง3 เห็นละครเรื่อง แม่แตงร่มใบ เป็นฉากที่ คุณ บีม ต้อนุ่งผ้าขาวม้าอาบน้ำกับเพื่อน

พอเห็นกล้ามอก กล้ามท้อง ของทั้งคู่ ผมยังสงสัยเลยว่าคุณบีม กับ นักแสดงที่เล่นเป็นเพื่อน ไปเล่นกล้ามฟิตหุ่นมาเหรอ (ทุกทีเห็นตามผลงานอื่นๆเหมือน ทั้งคู่ไม่ได้ เล่นกล้าม)

อยากรู้ว่าคุณบีม เริ่มเล่นกล้ามมานานหรือยังครับ (ผมเห็นกล้ามหลายคนแล้ว แต่รู้สึกชอบใจของคุณบีมที่สุดแหละ)

ตอนนี้ กำลัง ลังเลใจครับว่า จะลดน้ำหนักอย่างเดียวดีมั้ย พอเห็นกล้ามคุณบีม แล้วตัดสินใจได้เลยว่า เราหัดเล่นแบบนี้บ้างดีกว่า อยากมีรูปร่างดีแบบนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ย้ำอีกสักครั้งนะครับ ว่าผมไม่ได้ชอบเพศเดียวกันครับ

จากคุณ : natta_may
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 55 07:10:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com