Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ป้าการ์ตูนไม่อยากกินมาม่า....มาช่วยอัพเดทกันดีกว่าค่ะว่าตอนนี้ดูซีรีย์เรื่องไหนอยู่.. ติดต่อทีมงาน

ลูกสาว อันยองค่ะ พ่อแม่พี่น้องที่รักของป้าการ์ตูน...
       ช่วงนี้เกิดอาการตั้งหน้าตั้งตาอ่านกระทู้ของพี่ๆ อย่างมีความสุข ทั้งกระทู้แนะนำซีรีย์ กระทู้จูบหวาบหวาม (ทำให้หัวใจเต้นแรง) กระทู้แนะนำเด็กหนุ่มๆ (อันนี้ทำให้หัวใจกระชุ่มกระชวย) และอีกหลายๆ กระทู้ ซึ่งยอมรับว่าอ่านทุกกระทู้นะค่ะ แต่โดนปล้นกิ๊ฟท์ ไปตั้งแต่ต้นเดือน เอาเป็นว่าตั้งกระทู้เองบ้าง เพราะกลัวป้าๆ ลุงๆ น้องๆ หลานๆ จะลืมป้าการ์ตูน (555 ซึ่งเค้าก็ไม่รู้จักป้าการ์ตูนกันหรอก)
       เอาเป็นว่าคิดเอาเองว่าทุกๆ คนในห้องนี้เป็นครอบครัวเดียวกัน อยู่แล้วมีความสุขสุดๆ  อัพเดทรายชื่อซีรีย์ในรอบเดือนที่ผ่านมาสักหน่อย และรอให้พี่ๆ มาอัพเดทเพื่อป้าการ์ตูนจะได้เอาไว้เป็นลิสท์ไว้ดูนะค่ะ
       1.  BADGUY  
       2.  Flower Boy Ramyun Shop
       3.  Protect the Boss
       4.  Miss Ripley
       5.  Lie to Me
       6.  49 Days
       ซึ่งส่วนมากตูนจะเลือกจากการได้ข้อมูลจากบ้านนี้ค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะสำหรับมิตรภาพที่ได้รับเท่าไหร่ก็อิ่ม ไม่อืดเหมือนกินมาม่า (หุหุ) ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงรักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ จุ๊บๆ

จากคุณ : ป้าการ์ตูน
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 55 14:00:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com