Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--- [Photos] - โอ อนุชิต ถ่ายละครเรื่อง "กี่เพ้า" ที่ฮ่องกง [+รูปหมู่] รูปทั้งหมดจากแฟนคลับชาวจีนส่งมาให้ค่ะ --- ติดต่อทีมงาน

รักคุณ น้องโอ อนุชิตไปถ่ายละครเรื่อง "กี่เพ้า" ที่ฮ่องกง 21-29 กพ. 55 ที่ผ่านมา
ร่วมกับ บ.บรอดคาสท์ฯ คุณหน่อง น้องแอน ทองประสม สมาร์ท โอ๊ต น้องเมย์

เรื่องนี้น้องแสดงเป็น "เหลียงเหว่ยเหอ" เรียกย่อๆ ว่า "อาเหว่ย" ค่ะ ออนแอร์ช่อง 3 ปีนี้ละค่ะ
แสดงคู่กับพี่โอ๊ต อิอิ (เอิ๊กกกกกกก)

รูปทั้งหมดนี้แฟนคลับชาวจีนของน้องโอที่โน่นไปเยี่ยมที่กองถ่ายค่ะ ถ่ายรูปไว้เอามาโพสที่เฟสบุค
แล้วส่งไฟล์รูปมาให้เราทาง Email แบ่งปันให้เอามาเผยแพร่ให้แฟนๆ ของน้องโอที่เมืองไทยชมด้วย
ขอบคุณเจ้าของรูปคุณ Cindy Chen และแฟนคลับของน้องแอนอีกคนด้วยค่ะ (ชื่อเป็นภาษาจีนพิมพ์ไม่ได้)
เป็นเจ้าของรูปหมู่ที่มีน้องแอนกับสมาร์ทด้วย เราเขียนขอบคุณใน Email ไปแล้วค่่ะ มีน้ำใจจริงๆ

รักคุณ ท้ายกระทู้หลังโพสรูปเสร็จจะโพส MV เพลง "ห่างไกลเหลือเกิน" ด้วยค่ะ
เป็น MV ที่เราเองทำขึ้นในระหว่างที่น้องทำงานอยู่ที่นั่น เป็น MV เฉพาะกิจ รูปสวยๆ จาก
คุณ -juhide- แห่งนิตยสาร Slim-Up ที่ก็ส่งไฟล์รูปมาให้เราใช้ประกอบเพลงเหมือนกันค่ะ

อัลบั้ม รูป คลิป ข่าวต่างๆ ของละครเรื่อง "กี่เพ้า" และอัพเดทข่าวสารเรื่องอื่นๆ ของน้องโอ อนุชิต
เชิญไปติดตามได้ที่ Fan Page นะคะ เสิร์ชชื่อ "O-Anuchyd"

เชิญชมรูปกันเลยค่ะ มีไม่เยอะแต่น่ารักจริง ^__^
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมรูปค่ะ

จากคุณ : 2am and the rain is falling
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 55 16:22:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com