Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>การโหวตให้..อสูรน้อยในตะเกียงแก้ว..เป็นกระทู้แนะนำ..อาจไม่สูญเปล่า<<<...เมื่อดีด้ายอมทำสิ่งนี้...เพื่อแฟนละคร{แตกประเด็นจาก A11789195} ติดต่อทีมงาน

ออกตัวเอี๊ยดก่อนเลยนะครับว่า(ผมไม่ใช่ทีมงานดีด้านะ)

เอาข่าวสารมาฝากในครั้งนี้ ขอสิ่งแลกเปลี่ยนเล็กน้อยคือ "งดดราม่า" หรือ "ทะเลาะกัน" นะครับ (อยากเห็นคนไทยรักคนครั้บ)  

ผมไม่แน่ใจว่า เป็นเพราะมีกระแสที่รุนแรงในเว็ปไซด์ต่างๆ หรือว่าเป็น main plan ของทางดีด้าอยู่แล้ว

แต่ทราบมาว่า

ขณะนี้ ทีมงานและนักแสดงละครเรื่อง อสูรน้อยในตะเกียงแก้ว กำลังถ่ายทำส่วนเพิ่มเติมให้ตอนจบสมบูรณ์มากขึ้น

เพื่อที่จะนำมาเผยแพร่ทางเว็ปไซด์ ให้แฟนละครได้เข้าไปติดตามตอนจบฉบับสมบูรณ์(จริงๆ) ได้อีกครั้งในเร็ววันนี้

(จะเป็นเว็ปดีด้าหรือช่อง7ผมไม่คอนเฟิร์มนะ)

ปล.เมื่อทางทีมงานดีด้าได้มีการแก้ไขเช่นนี้แล้ว ผมว่าก็ยังดีกว่าการที่ทีมงานจะปล่อยผ่านปัญหาไปเฉยๆนะครับ

ฉะนั้น ในกระทู้นี้ ขอร้องว่า อย่าเสียดสีทีมงานเพิ่มเติมอีกก็พอแล้วนะครับ

ผมมั่นใจว่าทุกคนก็คงอยากให้งานออกมาดีที่สุดเท่าที่จะทำได้

แต่เมื่อมันไม่ทันการณ์จริงๆ แล้วแก้ไขปัญหาเฉพาะหน้าอย่างนี้

อย่างน้อยผมก็ยกนิ้วให้นะ ที่ไม่ปล่อยปัญหาไปเฉยๆ

...ก็อยากให้เป็นบทเรียนที่สำคัญในการวางแพลนการถ่ายทำละครเรื่องต่อๆไปด้วย...

ปล.2โปรดแสดงความคิดเห็นและชี้แนะอย่างสร้างสรรครับ  

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Sa-Cool
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 55 01:59:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com