Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยินดีกับ โอปอล์ และ หมอโอ๊ค คู่รักคู่ใหม่ ของวงการ ติดต่อทีมงาน

@PAWIN_EFM: หมอโอ๊ค สมิธ เรียกดีเจโอปอล์ ปณิสราแฟนเต็มปากหลังดูใจนาน3เดือน แจงเข้ากันได้ดี เมินคนมองเกาะกระแสฝ่ายหญิงดัง ชมฝ่ายหญิงสวย

@aodaodEFM: กรี๊ดดด!! 'หมอโอ๊ค'รับ'โอปอล์'แฟนเต็มปาก 3เดือน ชมฝ่ายหญิงสวยหากใครมองว่าไม่,, เจอครอบครัวแล้ว

หมอโอ๊ค สมิธ ประกาศเปิดตัวคบกับ โอปอล์ ปณิสรา ชัดเจนเรียกแฟนเต็มปากแล้วผ่านทางรายการแฉยันเย็น 94 อีเอฟเอ็ม

โดย หมอโอ๊ค เปิดใจแบบหมดเปลือกว่า "เราสองคนคบกันมาได้สักพักแล้ว แต่ไม่ได้ตั้งใจให้เป็นข่าวอะไรครับ  หลายคนอาจจะมองว่าเรามาคบกันได้อย่างไร ต้องบอกว่าเราเป็นคนทำงานเหมือนกัน วัยใกล้เคียงกัน เรารักครอบครัวมาก คือมันมีอะไรที่คล้ายกันครับเลยคุยกันรู้เรื่อง"  

ชัดเจนคำว่า แฟน เต็มปาก

"ใช้คำว่าแฟนได้ครับ ผมกับโอปอล์คบกันมาได้ประมาณ 3-4 เดือน คือเรารู้จักกันมาสักพัก ก็ค่อย ๆ รู้สึกดีขึ้นกันเรื่อย ๆ มันเป็นไปแบบทีเล็กทีละน้อย มีโอกาสได้เจอกับครอบครัวของโอปอล์แล้วครับ น่ารักกันทุกคนครับ"

ต่อกระแสคบกันเพื่อโปรโมทอะไรหรือเปล่า "ไม่ใช่หรอกครับ เราไม่ได้คาดหวังอะไรอย่างที่ข่าวออกมา โอปอล์ไม่ได้มาเกี่ยวข้องกับธุรกิจผมหรืองานเพลงของผม เราคบกันแบบคนทั่วไป  ภาพลักษณ์เราอาจจะแตกต่างกันเท่านั้น แต่ด้วยความคิดเห็นเราเหมือนกันมาก  มีไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยครับ แต่ไม่ได้เป็นข่าวเท่านั้นเอง"

ชมโอปอล์สวยที่สุดในสายตา

"ผมมองว่าโอปอล์สวยนะ เขาน่ารักครับ เพื่อน ๆ รู้กันอยู่ เขาก็เชียร์ให้เราเป็นแฟนกันตลอด เราสองคนเข้ากันได้ดีครับเพราะเราผ่านประสบการณ์ชีวิตมาเหมือนกัน"

socialcam หวานๆ

http://socialcam.com/v/dIfyU6Tm
http://socialcam.com/v/qFyx0mFA

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 55 19:42:06

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 55 17:04:11

จากคุณ : หวัง-ลี-ฮอม
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 55 16:11:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com