Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้นี้วายแน่] สุดยอด Bromance ที่คุณควรรู้จัก ก่อนบอกตัวเองว่าเป็นสาววาย! ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวเฉลิมไทยที่รักทุกท่าน

บางคนอาจจะแปลกใจ อ้าว เมื่อวานตั้งกระทู้ The Hunger Games อยู่ดีๆ ทำไมวันนี้มาตั้งกระทู้วาย

ความจริงก็คิดอยู่เหมือนกันว่าจะเป็นการฆ่าตัวตายทางอ้อมรึเปล่า

แต่ช่างมันเถอะ! เพราะเราตั้งเอามันส์

เลยพยายามรวบรวม Bromance ที่กำลังมาแรงและเป็นกระแสอยู่ใน Tumblr ช่วงนี้มาฝากกันค่ะ

หมายเหตุ
1. กระทู้นี้ "วาย" แน่ๆ
2. กระทู้นี้ PG-13 นะจ๊ะ สาวๆ จ๋า
3. นอกจากจอเงินแล้ว ยังขออนุญาตนำเสนอคู่จอแก้วที่น่าสนใจด้วยนะคะ
4. ใครไม่เห็นด้วยประการใด โปรดอย่าใช้ถ้อยคำรุนแรงนะคะ

ปล. จขกท. เป็นหญิงแท้ค่ะ เผื่อเห็นอมยิ้มแล้วสงสัย

ภาพประกอบ: Benedict Cumberbatch และ Tom Hiddleston จาก War Horse ค่ะ (คู่นี้แค่ Bromance )

จากคุณ : ใหญ่ล่ำดำถึกแต่_สวย
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 55 17:44:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com