Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Titanic รวมฉากที่ถูกตัดออก กระทู้รำลึกต้อนรับการกลับมาแบบ 3D ติดต่อทีมงาน

เคยโพสไปแล้วครั้งนึงแต่เห็นว่าไกล้แล้วเลยนำมาให้ชมกันอีกรอบครับ พร้อมข้อมูลแต่ละฉากแบบจัดเต็ม ^ ^

100 ครบรอบการจม และ 15 ปี Titanic Movie รำลึก เตรียมตัวก่อน 3D  "Deleted Scenes"

โดยทั้งหมดจริงๆจะมีอยู่ 29 ฉาก แต่เกรงว่าอาจจะหามาไม่ครบเพราะรู้สึกจะโดนไล่ลบ

ยังไงก็ตามฉากเหล่านี้จะอยู่ใน DVD  Titanic ในส่วนที่เป็นเบื้องหลัง นะครับ พร้อมด้วย Commentary จากป๋าเจมส์ (ไม่แน่ใจว่ามีบลูเรย์ด้วยหรือเปล่า)

ถ้ารักกันจริงอยากให้สนับสนุนของลิขสิทธิ์นะครับ

กระทู้มือสมัครเล่นนะครับถ้าผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วย อาจอัพช้านิดนึงนะครับ

ความเห็นส่วนตัวของผมนี่ส่วนตัวจริงๆนะครับ ส่วนรายละเอียดหลายๆอย่างอยากให้ไปฟังใน Commentary กันเอาเองนะครับ แต่ก็จะบอกแนวคิดส่วนตัวไว้ละกันครับ หรือถ้าอันไหนพอทราบก็จะบอกไว้ตรงนี้ด้วยครับ ส่วนข้อมูลต่างๆถ้ามีอะไรผิดพลาดช่วยบอกด้วยนะครับ เพราะพิมพ์ขึ้นจากความจำล้วนๆเลย

ใครพร้อมก็ซื้อตั๋วและมาร่วมเดินทางด้วยกันครับ

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 55 11:21:31

จากคุณ : Danclave
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 11:19:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com