Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คิดถึงพี่บี๋ สวิช มากๆ ทำไมช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นในทีวีเลย ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้กำลังไล่ดูละครที่พี่บี๋แสดงอยู่ค่ะ
ตอนหนุ่มๆ หล่อมาก เท่ห์ ตัวสูง น่ารัก
นี่ก็ดูจบไป 2 เรื่องแล้วววว

ญาติกา พี่บี๋ชวาลา หล่อที่สุดๆๆๆๆๆ เราว่าเคมีเข้ากันกับนิ้ง กุลสตรีมาก
แต่สองคนนี้ ไม่เห็นได้กลับมาเล่นละครด้วยกันอีกเลยอ่า...
หรือว่ามี... ใครรู้ช่วยแนะนำด้วยน้า...

แค่เอื้อม พี่บี๋เรื่องนี้ใส่แว่น เป็นด๊อกเตอร์
ได้บทที่สุภาพบุรุษมาก พ่อแง่:-)อนกับนางเอกนุ่น วรนุช
กว่าจะได้มารักกัน เหมือนกับชื่อเรื่องเลย อยู่แค่เอื้อม... แต่เหมือนไกลแสนไกล

ตอนนี้กำลังดูเรื่องที่ 3 ดอกแก้ว พี่บี๋ราชันย์ ก็สุดยอดความสมาร์ท
พระเอกสมัยก่อนหล่อ สูง เท่ห์ สมกับเป็นพระเอกจริงๆ
ใครมีละครพี่บี๋แสดงอีก แนะนำด้วยนะคะ
กระทู้นี้เข้ามาเพ้อพี่บี๋ สวิช เพชรวิเศษศิริค่ะ อิอิ

ขอบคุณเจ้าของภาพ เครดิตตามรูปเลยค่ะ

จากคุณ : dayydream_m
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 21:39:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com