Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่อง 3 << พระเอก-นางเอก ขาดแคลนนักหรอครับ เห็นปั้นใหม่กันจัง !!! ติดต่อทีมงาน

เดี๋ยวก็มีประกวดนั่น เดี๋ยวก็มีประกวดนู่น

แต่ยังไม่เห็นหน้าผู้ชนะที่ประกวด ในช่วงเวลาที่ผ่านมาเลย
ได้มาก็ไม่เคยดันให้สุด แล้วจะจัดขึ้นมาเพื่ออะไร ดาราในช่องก็ใช่ว่าจะน้อย

ดาราบางคนน่าเห็นใจยิ่งนัก ทั้งๆที่มีฝีมือแต่กลับถูกลืมไปกับกลีบเมฆ
แต่กลับเอาดาราหน้าใหม่ม้ามืดขี่พายุทะลุฟ้ามา แต่ไร้ซึ่งฝีมือในการแสดง

ดาราบางคนจากเคยเป็นตัวหนึ่งตัวสอง
กลับมาเล่นละครอีกทีกลายเป็นตัวหกจัวเจ็ดซะงั้น

นี่ก็เป็นเหตุผลทำให้เหมือนดาราในช่องดูน้อย ทั้งที่มีเยอะมาก
ก็เพราะดาราหน้าซ้ำไงครับ เอะอะก็ต้องคนนี้ คนนี้ ต้องประกบคนนี้
มันยิ่งทำให้ดูซ้ำกันไปหมด เหมือนไม่หมุนเวียน
แต่พอหมุนเวียนทีก็เล่นเอาปวดหัว เคมีพระนางก็ไม่เข้ากันซะงั้น

ใช้ดาราในช่องที่มีให้คุ้มก่อนดีมั้ยครับ แล้วค่อยปั้นใหม่

ปล. ผมขอเป็นกล่องเสียงเล็กๆน้อยๆฝากถึงทางช่อง 3 ด้วยนะครับ

เพื่อนๆคนไหน เห็นต่างยังไงและเห็นด้วยยังไง มาแชร์กันได้นะครับ

จากคุณ : กนิฐชานนท์
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 22:12:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com