Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[OM Akapan Club@Pantip]] No.110 คลับคนรักอ๋อม @เฉลิมไทย - มาอัพเดตข่าวอ๋อมกันค่ะ ^_^{แตกประเด็นจาก A11753077} ติดต่อทีมงาน

ยินดีต้อนรับสู่บ้านอ๋อม อรรคพันธ์ @ pantip.com จ้า

ซา-หวัด-ดีค่ะแฟนคลับคนร๊ากกกกกกกอ๋อมทุกท่าน ขออภัยค่ะช่วงนี้หายหัวไปนานเนื่องจากภารกิจเยอะมากขนาดเกมยังไม่ค่อยได้เข้าไปเล่นเลย(เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย!!!!!) ขอบคุณทุกท่านที่มาคอยอัพเดตข่าวคราวเกี่ยวกับอ๋อมค่ะ ภาพคุณชายน่าฟัด เฮ้ย!!!! น่ารักมากกกกกก คุณ Jung ถ่ายได้ แล้วกล้องตัวเก่าล่ะค่ะ ไม่ใช้ขอได้ป๊ะฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า ล้อเล่นค่ะ

จากคุณ : chorn_ka
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 55 06:24:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com