Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++เนื่องด้วยดูขบวนพาเรด มีคำถามนิดนึงค่ะ++ ติดต่อทีมงาน

ใครเคยเห็นเชอรี่ตัวจริงบ้างคะ คือดูจากขบวนพาเรดแล้ว สีเหลืองเนี่ย ตลอดเวลาเห็นแมทในทีวี เป็นคนที่ขาวมว๊ากกกก ขาวมากๆจิงๆ แต่เดินขบวนแล้วมีเชอรี่ เข็มอัปปร แล้วตะลึงตึงตึงไปพอควร เพราะดูเชอรี่จะขาวกว่าแมทอีกน่ะค่ะ

รบกวนคนเจอตัวจริงเป็นๆ ช่วยบอกหน่อยว่า เชอรี่ตัวจิงขาวหรือไม่คะ ต้องออกตัวเลยว่า ไม่เคยคิดเลยค่ะว่า น้องใจ๋จะขาวมากน่ะค่ะ เพราะคิดตลอดว่าน้องใจ๋จะขาวสู้พี่สาวปูเป้(รามาวดี)ไม่ได้น่ะค่ะ  ไฉนเลยจะขาวเหมือนแมทได้  เลยออกแนวตกใจนิดนุง แหะๆ ^ ^''

แต่ความสวยคงไม่ต้องพูดมากเลยเนอะ เพราะดูแล้วน้องใจ๋ตัวจริงคงสวยมากเลย

จากคุณ : แพรดาว
เขียนเมื่อ : 13 มี.ค. 55 15:46:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com