Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูคลิปณเดช ญาญ่า คลิปนี้แล้วสงสัยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือดูคลิปอันนี้แล้วเกิดอาการสงสัยมากค่ะ เค้าดูเหมือนแฟนกันมากๆเลย ตอนนาทีที่ 3.5-3.55 ทำไมญาญ่าถึงหันออกไปยิ้มด้านนอกอ่ะคะ เหมือนรู้อะไรแล้วแบบคิดอะไรในใจ แล้วณเดชก็ยิ้มทำหน้าเหมือนว่า เบื่อมั้ย?? อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ แล้วยังตอนที่นักข่าวถามญาญ่าเรื่อง แฟนคลับเหยียบเท้าวิว ทำไมณเดชต้องพูดว่า เอาล่ะเว้ย ด้วย ดูแล้วเหมือนคนเป็นแฟนกันที่แบบผู้หญิงมีเรื่องกัน ผู้ชายเลยบอก เอาล่ะเว้ยเลยค่ะ แล้วญาญ่าแอบแบบ ไม่มีใครเข้าตั้งใจหรอกค่ะ ดูคลิปนี้แล้วเกิดอาการจิ้นสองคนนี้มากกกกกกกกก หรือเค้าสองคนจะเป็นแฟนกันจริงๆอ่ะคะ ปล.เดี๋ยวต้องมีคนมาด่าว่าไปยุ่งเรื่องอะไรของเค้าแน่เลย ขอออกตัวก่อนนะคะ ว่าอยากรู้ความเห็นของคนอื่นอ่ะค่ะ ชอบสองคนนี้มากจริงๆจนทนไม่ไหวต้องตั้งกระทู้ถามคนรู้จริง

จากคุณ : Saruvatari
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 55 02:05:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com