Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ รู้สึกหวิวๆ รักออกอากาศจะจบแล้วจริงๆหรอ เอาอ้ายขุนทองกับใจ๋คืนมาได้ไหมคะ +++++ ติดต่อทีมงาน

เวิ่นเว้อมาร่วมเดือนแล้วค่ะ คือจริงๆต้องบอกก่อนว่าชอบอ๋อมมาก พอรู้ว่าจะมีละครเรื่องนี้แล้วยิ่งแสดงกับเชอร์รี่อีกยิ่งทำให้เพิ่มความอยากดูมากๆๆๆๆๆ คือรอตั้งแต่เค้าบวงสรวงกัน คลิปทุกคลิปที่เกี่ยวรักออกอากาศเปิดดูทู้กกกวัน ดูแล้วก็ดูอีก บทละครมันใสๆและนักแสดงทุกคนก็เข้าถึงคาแร็คเตอร์ดีมากค่ะ เอาว่าชมหมดทุกอย่าง 5555+ พอถึงวันศุกร์ที่ไรจะรีบกลับบ้านทั้งๆที่ปกติคืนวันศุกร์หลังเลิกงานจะไปกินข้าวเย็นกับเพื่อนๆหรือไปทำกิจกรรมอื่นๆ ตอนนี้ใครนัดไปไหนปฏิเสธหมด จนเพื่อนๆจะเลิกคบแล้ว T^T แต่คุ้มค่ะ เคลิ้มอ้ายขุนทองกับใจ๋มาก เวลา 1 เดือนเต็มขอบคุณโพลิพลัสมากค่ะที่จัดละครเบาสมอง นักแสดงน่ารักๆอย่างนี้มาให้.......ใจหายค่ะ ไม่อยากให้จบเลย แป๊บเดียวเอง :(

จากคุณ : Little_Kwang
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 55 01:41:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com