Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

'กันต์' ขำแฟนคลับเชียร์กิ๊ก 'เชียร์' ยันน้อง ติดต่อทีมงาน

'กันต์' ขำแฟนคลับเชียร์กิ๊ก 'เชียร์' ยันน้อง

หนุ่ม "กันต์" เผย หุ้นแฟน ทำธุรกิจรองเท้า โต้ ถอนหุ้นจาก มังกี้ เซิร์ฟ ปัด ขำแฟนคลับเชียร์กิ๊ก เชียร์ ทิฆัมพร ยันแค่น้อง แฟนเข้าใจ
สงสัย หนุ่มกันต์ กันตถาวร จะต้องหาที่ทางเอาไว้เก็บเงินเพิ่มซะแล้ว เมื่อล่าสุด หนุ่มกันต์ ก็เปิดเผยว่า กำลังหุ้นกับแฟนสาวนอกวงการ เปิดแบรนด์ธุรกิจรองเท้าอยู่

"ไม่ได้หันมาทำหรอกครับ จริง ๆ แล้ว มันไม่ได้มีหน้าร้าน หรืออะไรเลย  แค่ขายในเฟซบุ๊ก ซึ่งก็รู้สึกว่า การตอบรับดีเหมือนกัน เดี๋ยวคงจะต้องให้เพื่อนดูอีกทีนึง ดูว่าเขาอยากจะมีหน้าร้านรึเปล่า เรื่องส่งออก หรืออะไร ก็มีต่างประเทศติดต่อมาเหมือนกัน เราก็ตกใจว่า เขาไปรู้มาได้ยังไง เขาก็บอกว่า มารู้มาจากทวิตเตอร์อะไรแบบนี้" เมื่อถามว่า หนุ่มกันต์ ถอนหุ้นออกจาก มังกี้ เซิร์ฟ หรือไม่ เจ้าตัวก็ตอบว่า   "ไม่ได้ถอนครับ ตอนนี้ก็ทำอยู่เหมือนเดิม แต่ก็ทำรองเท้าไปด้วย ทำร้านอาหารไปด้วย ก็พยายามทำหลาย ๆ อย่าง จะได้ไม่เบื่อ ผมว่าจริง ๆ แล้ว ทุกคนก็อยากจะเป็นเจ้านายตัวเอง เราไม่อยากเป็นลูกน้องใคร ไม่อยากรับคำสั่งจากใคร ผมก็ไม่คิดจะเฟดตัวออกจากละครนะครับ ก็ยังทำอยู่ แต่ธุรกิจก็เป็นอีกแขนงก็ผมชอบ"

ส่วนตอนนี้ที่มีคนเชียร์หนุ่มกันต์กับสาวเชียร์ ฑิฆัมพร  ให้เป็นแฟนกันนั้น หนุ่มกันต์ ก็เปิดเผยว่า "ถามว่ามีคนรู้ใจมั้ยตอนนี้ ผมก็มี เขาก็เข้าใจครับว่าเป็นแค่งาน แค่ละคร เชียร์เขาก็เขิน แล้วเราก็เป็นคนขี้แกล้ง ยิ่งเขาเขินก็ยิ่งแกล้ง แต่ก็ไม่มีอะไร แค่น้องครับ"

จากคุณ : โคไพร
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 55 11:30:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com