Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

The Star วันนี้... อยากบอกน้องโดมว่า.... [ย้ายจาก : บันเทิงวิทยุ-โทรทัศน์] ติดต่อทีมงาน

พี่ขอบคุณน้องโดมมาก ที่มีโชว์สุดเซอร์ไพรส์ในเราได้ดู ไม่ผิดหวังเลย

แต่สิ่งสำคัญ ที่อยากบอกน้องผ่านกระทู้นี้คือ " ขอบคุณน้องมากๆ  แม่พี่ ไม่ได้เห็นแม่อมยิ้ม และสนุกจนแอบขยับตามหน้าจอ มาเนิ่นนานแล้ว คืนนี้ น้องทำให้ สองแม่ลุก มีความสุขมาก ขอบคุณจริงๆค่ะ (แม่พี่อายุ 66 ปีแล้ว)  "  

แม่เชียร์น้องโดมตั้งแต่ตอนคัดเลือก และเอาใจช่วยอยู่ตลอด  วันนี้ตอนฮั่นเต้นไป แม่ยังบอกเลยว่า โดมอ้วนของแม่ จะไหวไหมหนอ.... แล้วน้องก็ไม่ทำให้ทุกคนที่ดูเดะสตาร์ต้องผิดหวัง
ส่วนพี่ก็รักน้องแคน เชียร์ น้องแกงส้ม   และปลื้มน้องโดมเรื่องการร้อง

แต่คืนนี้ น้องโดมได้คะแนน ได้ใจพี่ไปเต็มๆเลย   ที่ทำให้คนแก่ๆคนนึงมีชีวิตชีวาอีกครั้ง

ขอบคุณจริงๆค่ะ  น้องคือ ซุป ตาร์  ตัวจริง  ;)

จากคุณ : play_brain
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 55 23:45:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com