Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาละครเก่าค่ะ ใครจำได้นี่เทพมากเลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

น่าจะเก่าราวๆ10ปีแล้วนะคะ ไม่ก็น้อยกว่านั้นหน่อย

ในเรื่องเป็นครอบครัวรวยๆใหญ่ๆอยู่ในบ้านหลังใหญ่อะค่ะ แล้วคนในครอบครัวดูมีปัญหากันหมดเลย
จำได้ว่าแค่ชื่อเรื่องก็ฟังดูหน้ากลัวแล้ว เนื้อหาหนักแน่น ดูแล้วกดๆเครียดๆ

มีตอนนึง ลูกสาวคนโตของบ้านเดินโซเซลงบันไดมาแล้วก็มีเลือดออกเลยถูกส่งโรงพยาบาล รู้อีกทีว่าท้อง รู้สึกว่าจะท้องกับคนที่แม่ตัวเองไม่ชอบด้วย แล้วแม่ก็ออกเป็นคนมาดสุขุม ดุๆ

จำได้แค่นี้อะค่ะ ใครรรู้ชื่อเรื่องช่วยบอกหน่อยนะคะ ตอนนี้อยากดูอะไรที่มันหนักแน่นหน่อย ดูกุ๊กกิ๊กมามากแล้ว

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ShioRamen
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 55 09:36:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com