Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นำข่าวละคร ดาวเกี้ยวเดือน และ บุพเพสันนิวาส มาฝากนะครับ จากคุณ รอมแพง ติดต่อทีมงาน

อัพเดทสถานะ ของนิยายได้เป็นละครกันนิดนึง อิอิ
ดาวเกี้ยวเดือนจะเปิดกล้องก่อนบุพเพสันนิวาสนะคะ เร็วๆนี้จะทราบตัวนักแสดงค่ะทั้งพระเอกและนางเอก ส่วนคนเขียนบทคือ คุณ ปณธีที่เคยมีผลงานเยี่ยมๆหลายชิ้นแล้วค่ะ ล่าสุดก็ วนิดา ผู้กำกับยังไม่ทราบค่ะเพราะลืมถาม555
บุพเพสันนิวาสทราบว่ามีการเตรียมการอลังการงานสร้าง นางเอกคือน้องชมพู่คนสวย พระเอกยังไม่ทราบ คนเขียนบทคือคุณบ๊วยค่ะ ผู้กำกับคือคุณหมี โชติรัตน์(ท่านนี้เก่งมากเลิศมากค่ะ) รอมแพงได้มีโอกาสพบตัวเป็นๆของคุณบ๊วยแล้ว เป็นคนน่ารักและไม่มีอีโก้ค่ะ คุณหน่องก็ให้เกียรติรอมแพงได้มีส่วนร่วมในเรื่องข้อมูลเต็มที่เพราะฉะนั้นสบายใจได้นะคะรอมแพงมีส่วนในการเสนอแนะได้และให้ข้อมูลต่างๆได้ค่ะ(แต่ต้องอยู่ในขอบเขตที่ช่องกำหนดมานะคะ)
จบการรายงานข่าว จากสำนักข่าวรอมแพง^^

จาก fb รอมแพง

จากคุณ : klink077
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 55 14:39:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com