Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ปางเสน่หา)งงเรื่องนี้บางจุดค่ะ ติดต่อทีมงาน

1.ตอนปรายดาวหลับเป็นเจ้าหญิงนิทรา เดนิสเข้ามาพูดประมาณว่า ดีแล้วที่เธอหลับแบบนี้ เพราะถ้าเธอตื่นขึ้นมา ฉันคงต้องฆ่าเธอ
แล้วพอลมั่งที่พูดเหมือนประมาณว่า ดาวไปรู้เรื่องของเดนิสบางอย่างเข้า

2.สุมาลีนี่ใครอะ ใครเป็นใคร ยังไง งง - -!!

3.สรุปเดือนไม่ตายใช่ไหมคะ? แล้วเป็นยังไงบ้าง แท้งรึเปล่า โดนยิงตรงไหน

4.สรุปหนูดาวจำตอนที่ตัวเองเป็นเสียงหวานไม่ได้?

5.ชลธิชา หรืออะไรซักอย่าง ชื่อเดิมของเจนอะค่ะ(จำได้ไหม ตอนเสียงหวานเจอเจนครั้งแรกแล้วบอกว่าชื่อนี้) สรุปแล้ว เจนเป็นใคร รู้จักอะไรยังไงกับเสียงหวานนิ?

งงๆเรื่องอยู่ประมาณนี้อะค่ะ
เราพลาดไปอาทิตย์นึงด้วยเลยงงๆ วานผู้รู้เฉลยทีจ้า T-T!!

ปล.เห็นในบางกระทู้บอกว่าเรื่องนี้มีนิยายด้วย จริงเหรอคะ =[]=
อยากไปหามาอ่านจริงๆ แต่จะเอาเวอร์ชั่น ศรี-พอล ฮะ  =_=+

ปล.2 ศรี-พอลวันนี้...ทำเอาหมอนอิงกระจุยไปหนึ่งละค่ะ หมั่นใส้หมึกพอล หมั่นใส้น้องศรี หมั่นใส้ความรักของสองคนนี้เฟร้ยยยย(กัดหมอน)
ไม่ใช่อะไรหรอก อิจฉา อยากมีบ้าง T-T//
มามา พี่พอล มาจีบหนูเต๊อะ T^T(โดนแฟนคลับจับโยนลงบ่อจระเข้ - -!!)

จากคุณ : แพนด้าน้อยขอบตาดำ
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 55 23:10:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com