Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

407 เที่ยวบินผี อยากจะบอกว่า .... ติดต่อทีมงาน

จากที่ไม่ได้คาดหวังอะไรกับหนังเรื่องนี้เลยค่ะ .. เพราะกระแสด้านลบค่อนข้างแรง

แต่ว่าซื้อตั๋ว โปร 99 บาทไว้

สิ่งที่ได้ในการดู ค่อนข้างเป็นด้านความสนุกสนาน ขำ ฮา มากกว่าค่ะ

และ ขอชมเรื่อง 3D ว่าค่อนข้างใช้ได้เลยนะคะ .. น่าจะคุ้มค่าตรงนี้

ส่วนเรื่องอื่นๆ ไม่ขอวิจารณ์ค่ะ สงสารคนไทย ที่พยายามทำหนังไทยเป็น 3D ให้คนไทยดู

ส่วนตัวไม่เสียดายเงินค่ะ ให้กำลังใจ รอดู 3D เรื่องต่อไปค่ะ

จากคุณ : กิฟเก๋บูเรก้า
เขียนเมื่อ : 23 มี.ค. 55 11:24:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com