Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชอร์รี่ แอน << คดีฆาตกรรมสุดพิศวง ไม่มีค่ายไหนสนใจนำมาทำเป็นละครหรอครับ !!!!! ติดต่อทีมงาน

ถือว่าข่าวดังครึกโครมมากตั้งแต่เปิดเรื่อง
จนจบเรื่องแล้วก็ยัง เป็นที่กล่าวถึงอยู่ตลอด

ในเรื่องของคดีนั้น ทุกคนคงรู้ดีว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง ผมจะไม่เล่า
อยากเห็นคดีฆาตกรรมเรื่องนี้ สร้างเป็นละครจังเลยครับ

ผมฟันเฟิร์มเลยว่า ค่ายไหนที่นำเรื่องนี้มาสร้าง รับรองว่าดังกระฉูดแน่ๆ
รบกวนๆเพื่อนช่วยนำเรื่องนี้ไปเสนอช่องที่ตัวเองชอบด้วยนะครับ

มาลองแคสติ้งกันเล่นๆดีกว่า ใครเหมาะสมกับตัวละครเอกนี้บ้าง
ขอเรียงตามเลขช่องจากน้อยไปหามากนะครับ (3,5,7,8)

เชอร์รี่ แอน ดันแคน - ลีเดีย ศรัณย์รัชต์ , เฌอเบลล์ ลัลณ์ลลิน , ใหม่ ดาวิกา , พิ้งค์กี้ สาวิกา
เสี่ยวินัย ผู้มักมากในกาม - เจสัน ยัง , กัปตัน , โอ๊ต , แทค

แก้ไขเมื่อ 23 มี.ค. 55 15:33:16

แก้ไขเมื่อ 23 มี.ค. 55 15:31:45

จากคุณ : กนิฐชานนท์
เขียนเมื่อ : 23 มี.ค. 55 13:22:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com