Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วย เข้าเวปไทยรัฐ ไม่ได้ สามวันแล้วเกิดอะไรขึ้นคะ ติดต่อทีมงาน

ไม่ได้อะไรกับ นสพ นี้หนักหนาหรอกค่ะ แต่ติดพันละครเรื่อง แม่ยายที่รัก รักประกาศิต และเรื่องอื่นๆ ปกติชอบอ่านล่วงหน้าใน นสพ ไทยรัฐค่ะ เพราะรู้แค่เวปนี้เวปเดียว  แต่ช่วงนี้เข้าไม่ได้สามสี่วันแล้ว ไม่ทราบเกิดอะไรขึ้น อิชั้นอยู่แถบ Tri State area ,USA  (NY,NJ,  CT)ตอนนี้มีอาการลงแดงแล้วค่ะ อยากอ่านต่อ

อยากทราบว่า นอกจาก อ่านใน นสพ ไทยรัฐแล้ว สามารถอ่านละครออนไลน์ที่เป็นตอนๆได้จากเวปไหน นสพ อะไรบ้างคะ หรือ อื่นๆค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 มี.ค. 55 21:36:09

จากคุณ : จะยอมตาย หมายให้เกียรติดำรง
เขียนเมื่อ : 23 มี.ค. 55 20:36:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com