Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนละคร "รักออกอากาศ" จ๋า...ขอ 3 พยางค์ให้ละครเรื่องนี้หน่อย!! ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ผมเพ้อกับใจ๋และอ้ายขุนทองเมื่อกระทู้ก่อนจนมีคนสงสัยในเพศสภาพของผมไปแล้ว...

วันนี้ถึงคราวปิดม่านละครเรื่อง "รักออกอากาศ" แล้วครับ...แต่เชื่อว่าแฟนละครหลายคนยังไม่จบ 555555ห์

ถ้าจะให้คุณพูดเกี่ยวกับละครเรื่องนี้ได้ 3 พยางค์...จะพูดว่าอะไรครับ?

จากคุณ : Into the Groove
เขียนเมื่อ : 23 มี.ค. 55 22:46:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com