Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งรู้ว่าเหตุใดคนถึงรัก"บี้ เดอะสตาร์" ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอออกตัวเลยว่าผมไม่ใช่แฟนคลับใครทั้งนั้น  เพราะปกติไม่ค่อยสนใจเรื่องวงการบันเทิงเท่าไหร่  ละครอะไรก็ไม่ค่อยดู  แต่พอดีมีเรื่องราวมุมๆหนึ่งที่อยากนำเสนอ  บังเอิญ เพื่อนของเพื่อนผมเป็น พยาบาลอยู่  โรงพยาบาลเด็ก เขาได้อัพรูปพวกนี้ลง FB ทำให้ผมรู้สึกประทับใจแทนแฟนคลับของเขาคนนี้

ปล.ขอย้ำผมไม่ใช่พวกบ้าดารา ดังนั้นจึงไม่มีเหตุผลอะไรที่จะไปเป็นหน้าม้าเชียร์คนอื่น  แต่.....ผมยกย่องคนทำความดี   ผมนับถือคนที่การกระทำ  ไม่ได้นับถือคนที่หน้าตา  และวัตถุ

มีบางความเห็นพูดถึง "การละเมิดสิทธิ์เด็ก" ผมเองมิได้มีเจตนาเผยแพร่ไปในทางที่เสื่อมเสีย  หากยังไงแล้วถ้าเห็นว่าไม่เป็นการเหมาะสมแจ้งลบได้ตามกฏของที่นี้ได้ครับ

แก้ไขเมื่อ 31 มี.ค. 55 09:25:38

แก้ไขเมื่อ 28 มี.ค. 55 01:24:58

จากคุณ : social justice
เขียนเมื่อ : 28 มี.ค. 55 01:04:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com