Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆมีใครเคยเจอดาราตัวจริงกันบ้างมั้ยคะ? เราเพิ่งเจอแตงโมกะอ้วน รังสิตที่ซิดนีย์มาค่ะ ^^* ติดต่อทีมงาน

มาแชร์กันนะคะ ตัวจริงเป็นยังไงบ้าง เราเคยเจอไม่กี่คนเองค่ะ  ความคิดเห็นส่วนตัวเราล้วน ๆนะคะ ถ้าไม่ถูกในเพื่อนๆคนไหนก็ขอโทษด้วย แต่เราไม่ได้มีเจตนาไม่ดีกับใครค่ะ

เริ่มเลยนะคะ....

เจอแตงโม กะ อ้วนรังสิตที่โอเปราเฮาส์ ซิดนีย์ เมื่อวาน 30/03/55 ช่วงค่ำ ๆ ค่ะ นั่งอยู่บาร์ที่โอเปร่าเฮ้าส์กะอ้วนรังสิต และแก๊งเพื่อนสาว

สายตาเราคนไทยที่มองคนไทยด้วยกัน แตงโมสวยกว่าที่เราคิดไว้เยอะค่ะ สวยกว่าในทีวี หน้านิดเดียว ผอม ขาว แต่งตัวเด่นกว่าคนทั่วไปมาก.....
แต่แฟนเราคนเกาหลีบอกว่า เฉย ๆ... เราคิดว่าคงเพราะแตงโมหน้าเทรนเกาหลี หน้าตาและผิวพรรณแบบนี้แฟนเราคงชินค่ะ เพราะบ้านเค้าเยอะ

อ้วน รังสิต - ตัวจริงก็หล่อดีค่ะ ตี๋ ๆ ดูดีกว่าในทีวีเยอะ ไม่ได้หล่อเว่อ แต่ก็ดูดีกว่าชายทั่วไปหน่อย ๆค่ะ เราเคยคิดว่า อ้วน รังสิตในทีวีดูตัน ๆไม่หล่อเลย หน้าตี๋จัด เล่นเป็นดาราบทเด่นๆได้ยังไง เพิ่งรุ้เมื่อเจอตัวจริง เค้าก็ดูดีของเค้า

คริส-หอวัง เจอที่เกาหลี สงกรานต์ปีก่อน

พูดตรงๆนะคะ เราเคยคิดว่าหน้าของคริสไม่สวยเลยค่ะ หาแบบนี้ได้ทั่วไปมากๆ ไม่อยากเชื่อว่าจะได้เล่นหนังรายได้100ล้านคู่กับพี่เคน

แต่เมื่อเจอตัวจริง.... ขนาดคุณแม่เราไม่รู้จักดารา แต่เห็นคริส-หอวัง ยังสะกิดเราดูเลยค่ะ บอกว่าผู้หญิงคนนั้นหน้่าเล็กจัง น่ารักดี พอเราหันไปถึงรู้ว่าเป็นคริส ตัวจริงน่าเล็กมาก... น่าร้กมากค่ะ ตัวเล็ก ผอม แต่งตัวเก๋ ดูดี มีสไตส์ บุคลิกดี ผิวสวย ตอนนี้ชอบคริสค่ะ ^^*

หยาดทิพย์ - เจอที่เกาหลี

ในทีวี และ นิตยสารสวยกว่าตัวจริงค่ะ ตัวจริงหน้าคมๆ ไม่เด่นค่ะ ไม่มีออร่าเหมือนดารา แต่ผิวสวยค่ะ  น้ำผึ้ง เนียน ๆ

โดม ปกรณ์ ลัม - เจอที่ลอนดอน

ตัวจริงหล่อมากกก....ค่ะ น้อมรับกับคำว่าหล่อขั้นเทพ นิสัยน่ารักค่ะ ไม่หยิ่ง ไม่ถือตัว

บี น้ำทิพย์ - เจอที่เมลเบิร์น

ตัวจริงสวยมาก... หน้าเล็กมากก.. หุ่นดี สูง เราปลื้มมากกกกค่ะ จากที่เคยเฉย ๆแต่เจอตัวจริงปลื้มเลยค่ะ

นุ่น-ท็อป - เจอที่เมลเบิร์น

ดูดีทั้งคู่ค่ะ นุ่นสวย หุ่นดี ผิวสวยมากค่ะ เนียน ๆ ส่วน ท็อปหล่อค่ะ แต่ตัวเล็กไปหน่อย

ที่พอจะนึกออกมีแค่นี้ค่ะ ^^*

จากคุณ : มะลิอา
เขียนเมื่อ : 31 มี.ค. 55 09:39:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com