Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเกี่ยวกับหนุ่มหล่อหน้าตาดีคนนี้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีเพิ่งได้ดู You're beautiful ค่ะ(ล้าหลังมาก)
เมื่อก่อนเห็นเพื่อนที่โรงเรียนชอบกัน ไม่เคยดูไม่เคยสนใจ
แต่พอดีตอนนี้ปิดเทอมค่ะ ได้ดู..ชอบมาก

ชอบคังชินวูค่ะ ชอบพระรอง
อยากถามว่า เมื่อก่อนตอนช่วงที่ You're beautiful กำลังฮอต กำลังฮิตเนี้ยะ
คนชอบ คังชินวู พระรองของเรื่องกันเยอะมั้ยค่ะ
เหมือนที่เมื่อก่อน คนชอบองค์ชายยูล พระรองเรื่อง Goong กันเยอะอ่ะค่ะ

อยากถามแค่เนี้ยะค่ะ ว่าตอนช่วงที่ You're beautiful กำลังฮิตเป็นกระแส
มีคนชอบ พี่ชินวูเยอะรึป่าว เพราะเพิ่งจะมาดูเอาตอนที่ชาวบ้านเค้าไม่ฮิตกันแล้ว เลยไม่รู้ความนิยมของพี่ชินวูในช่วงนั้น

จากคุณ : เป็นผู้เป็นคนกับเขาบ้าง
เขียนเมื่อ : 31 มี.ค. 55 18:53:43 A:61.19.77.38 X: TicketID:353962

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com