Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ [ [ กราบเรียน ช่อง 3 ] ] ] ติดต่อทีมงาน

---> ขอละคร “พี่แอนกับพี่เคน” อีกสักเรื่องได้ไหมคะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

แด่เพื่อนๆที่คิดถึงพี่แอนกับพี่เคนค่ะ

เราทำ MV สูตรเสน่หามาฝาก 3 คลิปค่ะ สืบเนื่องมาจากช่วงนี้เราดูละครของพี่แอนกับพี่เคนหลายเรื่องวนไปวนมาหลายรอบมากๆ ประกอบกับที่ได้เห็นพี่แอนกับพี่เคนออกมาคู่กันในขบวนพาเหรดงาน 42 ปี ช่อง 3 ด้วย ก็เลยทำให้เราเกิดอาการฟินจัดๆ คิดถึงพี่แอนกับพี่เคนอย่างหนักหน่วงมากกกกกกกกกกกกกกกกกก ก็เลยกะว่าจะนั่งทำคลิปให้หายคิดถึงซะหน่อย แต่ปรากฏว่ายิ่งคิดถึงหนักกว่าเก่า!!

ขอขอบคุณ คุณ ladyednamode มา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ สำหรับคลิปต้นฉบับที่ชัดโฮกๆ แต่เราเอามาซูมอีกที บางฉากมันก็เลยไม่ชัดเท่าไหร่ ในเมื่อมุดหัวเข้าไปในคอมไม่ได้ ก็ต้องซูมมม ซูมมมม ดึงหน้าพี่แอนพี่เคนมาให้เต็มจอ แอบจิ้นประหนึ่งว่าได้โน้มคอลงมาหน้าแนบหน้ากันแลยทีเดียว ^^"

ขออนุญาตแปะคลิปแรกแบบฮาๆไปกับความทะเล้นของคุณนายอลินก่อน แล้วค่อยไปละลายกับครูกุ๊กในคลิปถัดๆไปนะคะ

จากคุณ : Winter Wonderland
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 55 22:01:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com