Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ละครช่อง 3 ปี 2540 ที่คุณยังประทับใจมาจนทุกวันนี้ ขอเชิญโหวตค่ะ ติดต่อทีมงาน

เรือนมยุรา (68 คน)
  ตามหัวใจไปสุดหล้า (43 คน)
  คุณพ่อจอมซ่าส์ (14 คน)
  ล่าปีศาจ (8 คน)
  สายรุ้ง (53 คน)

36.56%
  เรือนมยุรา (68 คน)
 23.12%
  ตามหัวใจไปสุดหล้า (43 คน)
 7.53%
  คุณพ่อจอมซ่าส์ (14 คน)
 4.30%
  ล่าปีศาจ (8 คน)
 28.49%
  สายรุ้ง (53 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 186 คน

ตัดใจเลือกมา 5 เรื่อง ทั้งที่ปี 2540 นี้ช่อง 3 มีละครดีๆอีกเยอะเลยค่ะ
เรือนมยุรา - มาสเตอร์พีสของแหม่มนะเราว่า เล่นดีและสวยที่สุดในสามโลกค่ะ
ตามหัวใจไปสุดหล้า - เรื่องไปถ่ายทำเมืองนอก ต้องยกให้พี่ไก่วรายุทธเขาล่ะ เรื่องนี้โปรดักชั่นมาสเตอร์พีสของพี่ไก่เรื่องนึงเลยค่ะ
คุณพ่อจอมซ่าส์ - มาสเตอร์พีสของจอยสำหรับละครแนวคอมมาดี้ เล่นได้ฮามากค่ะ
ล่าปีศาจ - ละครบู๋สมัยก่อนก็ต้องยูม่า และเรื่องนี้ก็เป็นหนึ่งในมาสเตอร์พีสของยูม่าค่ะ
สายรุ้ง - นี่ก็หนึ่งในมาสเตอร์พีสของนักแสดงเจ้าบทบาท แอน ทองประสม ละครเนื้อหาหนักมากแต่แอนเอาอยู่ค่ะ

จากคุณ : RaisinGirl
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 55 22:31:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com