Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เม้าส์ก่อนละครมา ลิขิตฟ้าชะตาดิน คุณจิ้น ฟิน อิน จิกหมอนกับฉากไหนในละครกันบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

ละครกำลังเข้มข้น และอาจจะมีปล่อยของให้เราๆได้มีโอกาสจิ้นๆๆๆ กันบ้างในช่วงท้ายๆ ซึ่งเราๆอาจจะต้องเสียเลือด น้ำหมากกระจุยกระจาย หรือหลายท่านอาจต้องซื้อหมอนใหม่ เพราะจิกกัดขาดไปหมดแล้ว เลยอยากรู้ว่าที่ผ่านๆมาแต่ละท่าน จิ้น ฟิน อิน จิกหมอน กับฉากไหนในละครมั่งคะ

จขกท

ชอบน้องเทกับน้องดินเป็นพิเศษเลยค่อนข้างจิ้นคู่นี้ถึงแม้ทั้งเรื่องจะมีให้เห็นจิ๊ดนึงก็ยังอุตส่าห์จิ้นได้อยู่ ^^

***จิ้น ฉากที่น้องดินฉุดกระชากลากถูกน้องเทครั้งแรกที่ริมทะเล มันโหดดี ชอบ(555 แล้วมันชวนให้จิ้นตรงไหนเนี่ย)

***จิกหมอนฉากที่น้องดินเปิดประตูมาชนน้องเทในงานเลื้ยงบ้านกำนันแล้วน้องเทก็มีเป็นลงเป็นลมด้วย น้องดินก็อุ้มน้องเทไปนอนที่โซฟาในห้อง กรี๊ดดดดด จิกหมอนค่ะจิกหมอน(ลุ้นๆมันต้องมีอะไรเกิดขึ้นแน่ๆ แต่ก็ต้องผิดหวังอย่างแรง)  เอ่อ  ทำไมคะน้องดิน ไหนๆก็เกรียนซะขนาดนี้แล้ว ทีงี้ละเป็นคนดีจริงเชียว(หวังจะได้เห็นน้องดินหอมแก้มสาวซักฟอดก็ยังดี อด ผิดหวังคอตก)

***ฟินฉากที่น้องดินช่วยโอบน้องเทลงจากเรือไปจนถึงฉากที่ช่วยดูแลน้องดินตอนเป็นไข้ กรี๊ดดดดด  เกรียนๆอย่างน้องดินมันต้องคู่กับสาวหวานๆอย่างน้องเทนี่แหล่ะ..ช่ายเลย

สุดท้ายไม่อินกับฉากที่พี่จ้างผ่ากระสุนออกให้น้องดินค่ะ ขอบอกว่าไมค์สอบตกกับฉากนี้อย่างแรงค่ะ เนื่องจากไม่สามารถทำให้คนดูอินได้ว่าน้องดินกำลังร้องด้วยความเจ็บปวดที่ถูกผ่าเอากระสุนออก  แต่เสียงร้องของไมค์นี่ชวนให้คิดซะจริงๆว่าพี่จ้างงงงง ทำอะไรน้องดินเนี่ยยย ถึงได้ร้องซะสยิวกิ้วขนาดนั้น รบกวนปรับปรุงเสียงร้องด่วนนะคะไมค์ จุดๆนี้ vote no ค่ะ  ดีนะที่ละครเค้าไม่ต้องขึ้น rate 18+ เพราะเสียงร้องนี้ ไม่งั้นได้ฮากันหล่ะ (ป่านนี้เจ้าตัวจะรู้บ้างมั้ยเนี่ยว่าร้องซะติดเรทชะมัด 5555)

เฮ่อ...เวิ่นเว่อ ...เสียดายจังละครจะจบแล้ว

จากคุณ : ตัวเล็กTuaLek
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 55 19:10:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com