Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[M1KE D. ANGELO FAMILY # 19] ไมค์ พิรัชต์ นิธิไพศาลกุล - น้องดิน{แตกประเด็นจาก A11924730} ติดต่อทีมงาน

ไมค์ - พิรัชต์ นิธิไพศาลกุล

- - เมื่อฉันมองไปที่ไมค์  ฉันมองเห็นความทุ่มเท - -

================================================================================

สำหรับท่านใดที่คลิกเข้ามากระทู้นี้ ขอต้อนรับเข้าสู่ M1ke D. Angelo Family ค่ะ บ้านนี้เป็นสถานที่ที่แลกเปลี่ยนข้อมูล รูปข่าว ข่าวคราวของไมค์ แองเจโล่ หรือ ไมค์-พิรัชต์ นิธิไพศาลกุล ^^ ถ้าเป็นแฟนไมค์อยู่แล้วก็ขอเชิญมาร่วมวง ถ้าเพิ่งเป็นแฟนไมค์หมาดๆ ก็ยิ่งขอเชิญใหญ่เลย ที่นี่มีแฟนใหม่ป้ายแดงเยอะค่ะ มาร่วมวงคุยกันนะคะ :)

สวัสดีค่ะสาวๆ บ้านไมค์พันทิปทุกคน กระทู้บ้านหลังที่ 19 จุติแล้ว! ใกล้เลข 2 เข้าไปทุกที กรี๊ด ดีใจ กระทู้นี้สมาชิกเริ่มคึกคักมากขึ้นเพราะมีสาวๆ หลายคนที่สมัครเพราะตามมาจากทวิตบ้าน ขอบคุณมากนะคะ ยินดีต้อนรับทุกคนเลย 

สำหรับละครเรื่อง "ลิขิตฟ้า ชะตาดิน" ที่ปิดฉากลงอย่างแฮปปี้ตามอัตภาพเมื่อวาน (ก็สวีทกันอยู่กระจึ๋งนึง อ๊าก!) สาวๆ หลายคนเห็นรอยยิ้มน้องดินในเบรกสุดท้ายแล้วร้องเพลง "หนูอยากโดนอุ้ม" กันเป็นทิวแถว  
และถึงกับมีกระแสขอไปถึงคุณบอยว่าขอละคร ไมค์-เฌอเบลล์ สักเรื่องสิค้า! ขอให้คุณบอยลองพิจารณาเรื่องนี้ดูเถอะ เพี้ยงๆๆๆ จากผลงานเรื่องนี้ไมค์เปิดตัวอย่างสวยงามมากๆ ในฐานะนักแสดงหน้าใหม่ (ดราม่าเรื่องแรก) และเป็นนักแสดงดาวรุ่งพุ่งแรงประหนึ่งบั้งไฟพญานาคอีกตะหาก ถึงตอนนี้แม้ละครจะจบลง ก็เชื่อว่า "น้องดิน" จะอยู่ในใจแฟนๆ ไปอีกนาน (หลายคนเริ่มดูย้อนในยูทูปอีกรอบนะเอ้อ!) จากนี้เรามาติดตามผลงานอื่นๆ ของไมค์กัน ทั้งงานละครเรื่อง "รากบุญ" และผลงานเพลงด้วยนะคะ 

พูดถึงงานเพลง แน่นอนว่าต้อง "ละเลย" ที่ไม่ถูกละเลยตามชื่อ ตอนนี้ยอดวิวในยูทูปอยู่ที่แสนแปดกว่าๆ แล้วนะ มาแชร์มาฟังกันต่อค่ะ!

ขอฟัง "ละเลย" ได้แล้วที่ SEED 4111975, Hot 4802915, EFM 4802994, Virgin Hitz 4515000

ถ้ารักน้องไมค์ และอยากดู MV "ละเลย" ไวๆ กดดาวน์โหลดเพลง "ละเลย" ได้ที่ *12310312473

จากคุณ : เดอะ วิตรูเวียนแมน
เขียนเมื่อ : วันจักรี 55 21:47:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com