Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@หนังที่เกี่ยวกับการทำอาหาร @@@@ ติดต่อทีมงาน

อยากได้รายชื่อหนังที่เกี่ยวกับการทำอาหารค่ะ
อืม... ไม่ใช่แค่รายชื่อค่ะ คืออยากหามาดูด้วย เคยดูสองสามเรื่อง
แต่ว่าอยากรู้ว่ามีมากกว่านี้อีกไหม หรือถ้าไม่ได้เกี่ยวกับการทำอาหาร แต่มีตอนที่พูดถึงการทำอาหาร
อย่างที่จูเลียร์ โรเบิร์ต ทอดไข่ แล้วชิมดูว่าไข่แบบไหนกันแน่ที่เธอชอบอะไรแบบนี้น่ะค่ะ
อาจเป็นเรื่องหรือฉากที่ประทับใจเกี่ยวกับอาหารก็ได้
ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นหนังเกี่ยวกับเชฟ ลองแชร์กันดูนะคะ จะได้ไปหามาดูบ้าง ชอบค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ ไม่ได้เข้าเฉลิมไทยนานมาก หากรูทู้หนังไม่ค่อยเจอเลย
ไปหน้ารวมเจอแต่กระทู้ดารา -*-

จากคุณ : HEINEKEN GIRL
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 55 12:51:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com