Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดาราคนไหนที่ชาวเฉลิมไทยคิดว่าเป็นกันเองไม่หยิ่งจากที่เคยเจอมาเอ่ย ? ติดต่อทีมงาน

สำหรับเรา เราปลื้มน้องมิน พีชญา เลยแอบตามไปงาน event น้อง น้องมินน่ารักมากเลย ใครขอถ่ายรูป ก็ยิ้มให้ถ่าย แถมไปขอบคุณคนที่ขอถ่ายรูปเขาอีก น้องน่ารักยิ้มตลอดเลย ตาหวาน หน้าหวานมาก คนนี้  เจอครั้งเดียวเอง อยากเจออีก

คนนี้ก็รักมาก น้องญาญ่า อุรัสยา คนนี้เราก็ตามไปงานevent 555555 น้องญาญ่าสวยมาก น้องยิ้มแล้วโลกสดใส ใครขอถ่ายรูปก็ยิ้มตลอด แผ่รังสีออร่าความจริงใจมาก เราชอบเสียงน้องที่สุด ไม่รู้ทำไม มันน่ารักมากกกกกก 555 แทบจะกรี๊ดๆ เลยคะ  เจอสองครั้ง อิอิ 

น้องใบเฟิร์น พิมพ์ชนก ก็ใช่คะ แต่ไม่มีเวลาไปเจอเลย เสียดาย อยากเจอมาก เราว่าน้องก็น่าจะน่ารักเหมือนกันนะ อิอิ ใครเจอน้องแล้วมาแชร์ความรู้สึกกันนะคะ

สามคนนี้เป็นนางฟ้าของเราเลยคะ 555 ปกติจะบ้าดาราชายแต่ทำไมทำไมชอบสามคนนี้มากกว่าดาราชายอีก ดาราชายยังไม่เพ้อเท่านี้เลย ฮ่าๆ

มาแชร์ความรู้สึกดีๆที่ได้เจอดารากันจ้าา 

จากคุณ : ittimonsakun
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 55 19:42:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com