Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร่วมแสดงความเห็นให้กำลังใจละครสร้างสรรสังคม"กระบือบาล"กันค่ะ ขอบคุณช่อง7ที่ทำละครดีๆแบบนี้มา ติดต่อทีมงาน

ได้ดูละครมา6ตอนนะคะก็อยากฟังความเห็นของเพื่อนๆชาวเฉลิมไทยที่ได้ชมละครที่ให้แง่คิดเรื่องเกษตรพอเพียง"กระบือบาล"นะคะ ว่าคุณมีความคิดเห็นอย่างไร มีอะไรอยากติ แนะนำ หรือชื่นชมและให้กำลังใจทีมงานนักแสดงอย่างไรบ้าง ซึ่งความเห็น(ที่สร้างสรร) ทั้งหมดเจ้าของกระทู้จะนำไปเป็นFeedbackให้ทีมงานละครเรื่องนี้ต่อไปค่ะ โดยขอให้แสดงความเห็นอย่างสร้างสรรค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : สาวกนักสู้พันธุ์ข้าวเหนียว
เขียนเมื่อ : 11 เม.ย. 55 08:34:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com