Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดู HOME แล้วอยากบอกว่า กลับบ้านเห๊อะ!!! ติดต่อทีมงาน

ไปดูมาแล้วค่ะ กับ Home ความรัก ความสุข ความทรงจำ รอบสื่อเมื่อวาน
ออกตัวก่อนเลยนะคะว่า ชอบพี่มะเดี่ยวมาตั้งแต่รักแห่งสยามแล้ว

ความรู้สึกแรกหลังจากได้ดูหนังคือ อยากกลับบ้านโคตรๆ คิดถึงบ้าน
เพราะหนังสื่อถึงความเป็นไปได้ทางความรู้สึกสุดๆ เป็นเรื่องใกล้ตัว
ที่ดูแล้วก็ อ๋อ เออ ใช่ๆ แบบนี้เลย

ส่วนตัวนักแสดงเองก็เล่นออกมาซะทำให้รู้สึกอินตามในใจ
"ทำไมไปพูดแบบนั้นนนน ไปบอกเค้าทำไมมมม อะไรของเธอเนี่ยยยยย" ฯลฯ

และที่สำคัญคือ ฉากเซอร์ไพร์ โคตรเซอร์ไพร์ เซอร์ไพร์จัดๆ
^&$@#$&^%^#@$@()*(&^ (ลองไปดูกันนะคะ พูดไม่ถูก)

"สำหรับ Home ความรัก ความสุข ความทรงจำ นั้น
ดิฉันขอบอกเลยนะคะว่า ถ้าใครได้ไปดูแล้ว
จะพบกับความสุข ความอิ่มเอม จากการชมภาพยนตร์แน่นอนค่ะ"

ปล.(นอกประเด็น) ใกล้ถึงวันปีใหม่ของไทยแล้ว ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุข
และพบเจอแต่สิ่งดีๆ ตลอดปี ตลอดไปนะคะ พลุ
สงกรานต์ก็เล่นสาดน้ำกันอย่างระมัดระวังด้วยนะจ๊ะ  เล่นสงกรานต์ ขันสาดน้ำ

จากคุณ : f_apidae
เขียนเมื่อ : 12 เม.ย. 55 10:57:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com