Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามแฟนๆ SUITS ในห้องนี้มีมั้ยครับ? ติดต่อทีมงาน

ดูแล้วชอบมากถึงมากที่สุด
พระเอก 2 คนเล่นดีมาก เล่นเข้าขา รับส่งบททันกันสุดๆ
ฝ่ายลูกพี่ก็มีเสน่ห์แพรวพราว ฝ่ายลูกน้องก็ฉลาดเป็นกรด
ผู้หญิงในเรื่องก็ทั้งสวย เก่ง ฉลาด
ตัวอิจฉาก็น่าหมั่นไส้
5555

มีใครเป็นแฟนซีรีส์นี้เป็นเพื่อนผมบ้างไหมครับ
อยากถามว่า...

1. ตกลงตอนท้ายซีซั่น น้องเรเชล-พาราลีกัลคนสวยจะปิ๊งกะไมค์ไหมง่า?
ซับพล้อตเรื่องเรเชลกับไมค์นี่  คล้ายซีรีส์ฮ่องกงสมัยก่อนเลยนิ
คือให้พระเอกเป็นคนระดับล่าง ไต่เต้าในองค์กรด้วยความเก่งเฉพาะตัว
แล้วมีนางรองหรือนางเอกที่เป็นลูกคนรวยแต่ต้องการสร้างตัวด้วยตัวเอง คอยสนับสนุนช่วยเหลือพระเอก

2. ตกลงตาฮาร์วีย์จะรักใครเป็นกะเขาไหมครับ
คือเขาเป็นขั้วตรงข้ามกับไมค์เลย ขานั้นเป็นคนหนุ่มมากน้ำใจ แต่ตาฮาร์วีย์เหมือน"อัฉริยะไร้ใจ"

3. ตอนท้ายๆซีซั่นมันสนุกแบบนี้รึเปล่าครับ

มาเพิ่ม
4. ตกลงแฟนเพื่อนไมค์นี่ ไมค์แอบชอบมานานแล้วใช่ไหมครับ?
แล้วดูเหมือนแฟนเพื่อนก็ชอบตอบด้วยนะ ไม่งั้นไม่ตบไมค์หรอก

แก้ไขเมื่อ 14 เม.ย. 55 16:26:46

จากคุณ : ผึ้งน้อยพเนจร
เขียนเมื่อ : วันเนา 55 16:25:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com