Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่ยายที่รักแย่ขนาดนั้นเลยเหรอคะ ? มีใครดูแล้วตลกเหมือนกันบ้างมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

คือแรกๆ ดูก็หงุดหงิดกับนางเอกค่ะ น้องเค้าหน้าสวยยยยยย แต่พูดแข็งมากก = =''
 เรื่องนี้ดูเพราะพี่หมิวพี่ก้องล้วนๆ เลย  

แต่พอดูๆ ไปถึงตอนหมิวความจำเสื่อม ตอนพี่ก้องมาอยู่บ้านด้วยกัน คือถึงพล็อตมันงี่เง่าแต่ก็ดูแล้วส่วนตัวคิดว่าตลกดีนะคะ  ช่วงนี้ดูแล้วฮามาก นั่งเขินหมิวก้อง นั่งฮาคู่นี่ตลอด

เลยลองมาหากระทู้ในเฉลิมไทย งงที่เห็นมีแต่คนบ่น - -'' ถึงกับงงตัวเองว่าเฮ้ยนี่เราตลกกับละครเรื่องนี้อยู่คนเดียวเหรอ หรือเป็นพวกดูละครแล้วไม่คิดอะไรกับบท แบบว่าดูแล้วblankๆ  ขำอย่างเดียว แหะๆ

ไม่รู้เหมือนกันว่ามาตั้งกระทู้นี้จะสวนกระแสเฉลิมไทยรึเปล่า  แต่แค่อยากรู้ค่ะว่ามีคนดูแล้วสนุกเหมือนกันบ้างมั้ย :D

จากคุณ : ~ ทโมน แห่ง ธิโมส์ ~
เขียนเมื่อ : 16 เม.ย. 55 21:28:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com