Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Home ความรักความสุขความทรงจำ ช่วยแจ้งเตือนผมทีว่ามีฉากเกย์ กอดจูบของชายกับชายหรือไม่ (สปอยด์เล็กๆ) ติดต่อทีมงาน

ออกตัวก่อนว่าผมไม่ชอบเกย์ ผมไม่ชอบหนังเกย์ ผมแต่ชอบหนังดีดูสนุกได้สาระ
เท่าที่เช็คจากกระทู้ก่อน บ้างบอกว่ามีส่วนเกย์ บ้างบอกว่าแล้วแต่มุมมอง บ้างบอกว่าแค่ส่วนนึง จิ้นๆ วายๆ ไม่ถึงกับเกย์
คำถามในกระทู้นี้ง่ายมากๆ คือ ในหนังเรื่องนี้มีฉากกอดจูบของชายกับชายหรือไม่ แค่นั้นเองครับ
เรื่องที่แล้ว รักแห่งสยาม จริงๆแล้วผมก็ชอบนะ ถ้าตัดฉากเกย์ไปผมชอบเลย เพราะผมเลี่ยนครับ 55
ไม่ใช่ว่ารับไม่ได้แค่มันเลี่ยนๆไม่ชอบ แล้วอย่าบังคับคนไม่ชอบให้ชอบให้เปิดใจเปิดกว้างหน่อย
แล้วก็อย่าไล่ผมไปดูหนังเรื่องอื่นๆ ถ้ารับไม่ได้หรือไม่ชอบหนังเกย์นะครับ ขอดักไว้ก่อน 555 ขอบคุณครับ

ว่าจะไปอุดหนุนสักหน่อย  แต่ขอคำตอบจากกระทู้นี้สักนิดแล้วตัดสินใจครับ
(คงดูวันพุธ 80 บาท เพราะไม่ค่อยเสียงกับหนังไทยราคาเกินร้อย หนังนอกก็ด้วย ปกติเน้นดูวันพุธหรือดูที่เอเปกส์ 100 เดียว อิอิ

จากคุณ : mung_emo_reborn
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 55 11:28:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com