Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครดู Home มาบ้างแล้วครับ มีคำถาม ติดต่อทีมงาน

พอดีมีโอกาสได้ไปดู ที่พารากอน วันเสาร์มา แนะนำให้ใช้โปรของบัตรเครดิตกรุงศรี วันจันทร์ ซื้อ1แถม1 (210/2 = 105 บาท) ได้ดูโรงดิจิตอลด้วย คุ้มนะ

หลังจากดูจบแบบอึ้งๆกับฉากนึงและเนื้อเรื่องที่ค่อนข้างชอบนะ เพือนที่ดูด้วยก็ไปคุยกับที่ทำงาน เค้าก็บอกว่า เรื่องนี้ยังไม่เช้าไม่ใช่หรอเลยไปเปิดดูกันก็เห็นแต่ป้ายว่าจะฉายวันที่ 19 เมษา เลย งง ว่าทำไม พารากอน ถึงเอามาฉายก่อนได้อะครับ

อีกเรื่องเกี่ยวกับตัวหนัง ชื่อเรื่อง Home ความรัก ความสุข ความทรงจำ อันนี้คือไม่เรียงตามเรื่องใช่ป่ะครับ
เพราะถ้าเรียงผมคิดว่า ควรจะเป็น Home ความสุข ความทรงจำ ความรัก หรือเพื่อนๆใครดูมาแล้วมีความเห็นว่าไงครับ แชร์กันได้นะครับ ^^

จากคุณ : +Fashion Phone+
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 55 21:47:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com